



SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
AFISI YA RAIS KAZI UCHUMI NA UWEKEZAJI
S.L.P 884, Mwanakwerekwe, Zanzibar
S.L.P 37 Gombani - Chake Pemba

Nambari ya Fomu: *FOMU YA MAOMBI YA MKOPO MTU BINAFSI/MWEKEZAJI* Tarehe/...../.....

1. TAARIFA ZA Mjasiriamali

Jina la Mjasiriamali/Muekezaji

Mkoa:

Wilaya:

Shehia:

Mtaa/Kijiji:

Namba za Simu:

2. TAARIFA ZA BIASHARA/UWEKEZAJI

Biashara za Mjasiriamali/Mradi ulipo:

Mahali ilipo biashara/Mradi:

Biashara yako imeajiri watu wangapi:

Nambari ya Akaunti ya CRDB Bank:

Wanawake:

Wanaume:

Jee biashara imesajiliwa na mamlaka husika? Ndio Hapana Nambari ya Usajili

Kiwango cha mkopo unaoombwa kwa tarakimu:

Je unadeni lolote la Mkopo Ndio ... Hapana ... Kama Ndio wapi Kiasi gani

Kwa maneno

Dhamana ya mkopo

Sehemu ilipo

4. UTHIBITISHO

Mimi, *nathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni ya kweli na zilizokamilika, endapo itabainika kuwa nimetoa taarifa za uongo kwa makusudi niko tayari kutokufikiriwa katiaka maombi haya ya mkopo.*

Namba ya Simu Saini: Tarehe:

Shahidi

Jina: Namba ya Simu Saini: Tarehe.....:

KWA MATUMIZI YA OFISI

5a. AFISI YA SHEHA ANAPOISHI MWENYE BIASHARA

Nathibisha kwamba mjasiriamali huyonamwelewa/simwelewi ndani ya shehia yangu.

Jina la ShehaSini Muhuri

5b. AFISI YA SHEHA ILIPO DHAMANA YA BIASHARA

Nathibisha kwamba mjasiriamali huyonamwelewa/simwelewi ndani ya shehia yangu.

Jina la ShehaSini Muhuri

5c. AFISI YA SHEHA ILIPO BIASHARA

Nathibisha kwamba mjasiriamali huyonamwelewa/simwelewi ndani ya shehia yangu.

Jina la ShehaSini Muhuri

5d. AFISI YA RAIS KAZI UCHUMI NA UWEKEZAJI

.....
.....
.....
.....
.....
.....
.....
.....

.....
.....
.....
.....

JinaCheoSaini /Muhuri.....

Mazingatio:

Tafadhali wakati wa kurejesha Fomu hii ambatanisha na vitu vifuatavyo:-

- a) *Nakala ya Leseni ya Biashara iliyo hai*
- b) *Mpango wa Biashara*
- c) *Nakala ya Kitambulisho cha Mzanzibari*
- d) *Picha mbili (2) za Paspoti Size*
- e) *Barua ya Maombi ya Mkopo kwa Benki ya CRDB*
- f) *Nyaraka ya Hati ya Mali uliyowekewekea **dhamana ya Mkopo***
- g) *Hati ya kusajiliwa (BPRA)*
- h) *Vibali vya kisheria vya kuendesha biashara/mradi husika kutoka mamlaka husika ikiwa itahitajika. (Mfano: Mamlaka ya chakula na dawa, Mamlaka ya mazingira n.k kwa miradi inayosimamiwa kimamlaka)*
- i) *Hati/Cheti cha kuandikishwa kodi ZRB/TRA yaani ZRB Tax Registration/TIN (kwa wanaomiliki leseni na TAX CLEARANCE).*

- j) *Partnership Deed/Company Memarts & Annual Returns (Ikiwa itahitajika).*
- k) *Hesabu za fedha za miaka miwili nyuma kufikia tarehe ya leo (Ikiwa itahitajika).*
- l) *Mukhtasari wa kikao kilichoidhinisha maombi ya mkopo husika(ikiwa itahitajika)*

- m) *Kitambulisho cha ujasiriamali (kwa biashara ndogo zisizo na leseni) (ikiwa itahitajika).*
- n) *Kotesheni ya bei (profoma invoice) toka kwa muuzaji wa vifaa vinavyohitajika (kwa vifaa vyote)*
- o) *Mikataba ya Utoaji wa Huduma (Ikiwa itahitajika).*
- p) *Orodha ya madeni (wanayodai na wanayodaiwa) yanayohusiana na mradi/biashara*
- q) *Warka wa DHAMANA YA MKOPO*
- r) *Ripoti ya Tathmini ya thamani ya dhamana. (Kwa Wafanyabiashara/Wawekezaji wa ndani/local investors tu)*
- s) *Statement ya benki.*
- t) *Hati ya ndoa ama ya talaka au Hati ya Kiapo ya kuwa Hujaoa/Hujaolewa.*
- u) *Mahitaji yote ya maombi ya mkopo kwa mujibu wa CRDB BANK (KWA MAKAMPUNI/WAWEKEZAJI)*
- v) *Barua ya maombi ya mkopo ipelekwe CRDB Bank PLC ikiambatanishwa na nyaraka zote hapo juu.*