

## **TANGAZO**

**AFISI YA RAIS KAZI UCHUMI NA UWEKEZAJI KWA KUSHIRIKIANA NA WIZARA YA AFYA YA SAUDI ARABIA INAPENDA KUWATANGAZIA NAFASI ZA KAZI KATIKA FANI YA WAUGUZI.**

### **SIFA ZA MUOMBAJI**

- 1. Awe Mtanzania.**
- 2. Awe na Shahada ya Kwanza katika fani ya uuguzi.**
- 3. Awe amehitimu katika Chuo kinachotambulika na Serikali.**
- 4. Awe mwanamke.**
- 5. Awe tayari kufanya kazi nchini Saudi Arabia kwa kipindi cha muda wa miaka miwili.**
- 6. Asiwe mfanyakazi wa Serikali.**

**Muongozo wa kuomba nafasi hizo unapatikana kupitia link ifuatayo:**

**[https://erp.moh.gov.sa/OA\\_HTML/lrcVisitor.jsp](https://erp.moh.gov.sa/OA_HTML/lrcVisitor.jsp)**

**Kwa wale wote ambao hawajafahamu muongozo wa kujisajili wa nafasi hizo wanatakiwa kufika Afisini Mwanakwerekwe Mtaa wa Kificho au wapitie mitandao yetu ya kijami ya facebook na Instagram ambayo ni uwekezaji\_zanzibar.**